LỄ TỔNG KẾT NĂM HỌC 2023 – 2024
Lượt xem:
Một năm học nữa lại kết thúc, cùng với tiếng ve kêu râm ran, những cánh phượng đỏ rực báo hiệu mùa hè đã tới. Đây cũng là lúc thầy và trò trường THCS Nguyễn Tri Phương điểm lại những kết quả đạt được trong năm học vừa qua. Năm học 2023 – 2024 là năm học có ý nghĩa vô cùng quan trọng; năm học “Tiếp tục... ...
Tặng quà tết Buôn kết nghĩa
Lượt xem:
Nhân dịp Tết Nguyên đán Quý Mão 2024, ngày 31/01/2024, Đại DiệnChi Bộ, Ban Giám Hiệu và Công đoàn Trường THCS Nguyễn Tri Phương do đồng chí Nguyễn Thị Hà Lương – Bí Thư, Hiệu trưởng nhà trường làm Trưởng Đoàn đã đến thăm và tặng quà cho buôn kết nghĩa Tại xã Ea Drơng. Với 10 suất quà Tổng giá trị 3 600 000 đồng (Ba triệu sáu... ...
Tin vui ngày đầu tiên học kỳ 2
Lượt xem:
Qua cuộc thi hội khỏe phù đổng năm học 2023 – 2024 do phòng giáo dục huyện Cư M’ gar tổ chức đội tuyển trường THCS Nguyễn Tri Phương Tham gia ba nội dụng môn Bóng đá, Đẩy gậy và môn Cầu lông. Gồm 15 vận động viên đã đêm lại một thành tích đáng tự hào với ba nội dung đều đạt giải và có huy chương. Trong... ...
LỚP TẬP HUẤN SƠ CẤP CỨU BAN ĐẦU TAI NẠN THƯƠNG TÍCH NĂM 2023.
Lượt xem:
Trung tâm giáo dục cộng đồng xã Quảng Tiến phối kết hợp với trạm Y tế Xã Quảng Tiến và Trường THCS Nguyễn Tri Phương mở lớp tập huấn sơ cấp cứu ban đầu về tai nạn thương tích ngày 21 tháng 12 năm 2023 cho học sinh hai khối lớp 8, lớp 9 tại Trường THCS Nguyễn Tri Phương. ...